Mikwambe Maliasili,
Kigamboni-Kongowe Road,
P.0.Box 14713,
Temeke, Dar es salaam.

Hotline:+255 626 864 001
Mob:+255 626 864 001
Mob:+255 715 364 001

Email:daycareoasis@gmail.com

PICHA
YA
BABA/
MTEGEMEZI

PICHA
YA
MWANAFUNZI

A. MAELEZO YA MTOTO ANAYEANDIKISHWA.

PICHA
YA
MAMA/
MTEGEMEZI

Jina kamili

Tarehe ya kuzaliwa

Jinsia

Dini

Anapoishi Kata

Mtaa

Namba ya Nyumba

Lugha anayotumia

B. MAELEZO YA BABA/MTEGEMEZI.

Jina kamili

Simu

Anuani ya makazi

Kata

Mtaa

Namba ya Nyumba

Kazi

Mabhali pa kazi

Anuani ya Kazini

Simu ya Baba/ Mtegemezi

C. MAELEZO YA MAMA/MTEGEMEZI.

Jina kamili

Simu

Anuani ya makazi

Kata

Mtaa

Namba ya Nyumba

Kazi

Mahali pa kazi

Anuani ya Kazini

Simu ya Baba/ Mtegemezi

Muhimu :

Ukirudisha ambatanisha na:-

% Slip ya Malipo kutoka Benki.
++ Nakala ya Cheti cha Kuzaliwa mtoto na nakala ya Kitambulisho
cha Taifa cha mmoja kati ya wazazi.

Jina la Mzazi au Mlezi.

Sahihi ya Mzazi/ Mlezi:

Tarehe:




